Diễn Đàn 9A, THCS Bến Thuỷ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đại gia đình 9A ^^!

Trang ChínhTrang Phụ !*GalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
MU Nhâm Thìn Season 6.4 - Alpha Test 15:00 - 15/02 - Open Beta: 15:00 - 22/2 Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Feb 21, 2012 3:24 pm
MU Nhâm Thìn Season 6.4 - Alpha Test 15:00 - 15/02 - Open Beta: 15:00 - 22/2 Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Feb 21, 2012 3:24 pm
Học tiếng Nhật - Topglobis Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Fri Feb 17, 2012 9:45 am
Bán Wow Gunny +12 Giá Rẻ - Hack Xu Gunny 3.1 - Hack Lệ Kim Cường Hóa Gunny 3.1 Tặng 300 Code Miễn Phí Tại Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Wed Oct 26, 2011 8:35 am
Bán Wow Gunny +12 Giá Rẻ - Hack Xu Gunny 3.1 - Hack Lệ Kim Cường Hóa Gunny 3.1 Tặng 300 Code Miễn Phí Tại Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Sun Oct 23, 2011 1:55 pm
Hack Xu Võ Lâm 2 - Hack Zing Xu Võ Lâm 2 - Hack Tiền Vàng Võ Lâm 2 - Hướng Dẫn Hack Pass Võ Lâm 2 Tại Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Oct 18, 2011 10:59 pm
Hack Xu Phong Thần - Hack Tiền Đồng Phong Thần - Auto Hack OTT - Hack Oản Tù Tì Phong Thần - Hack KNB Tại : Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Oct 18, 2011 10:59 pm
Hack ZingXu Kiếm Thế -Hack Bạc - Hack Đồng Kiếm Thế - Tặng 1000 Xu Cho Các Tài Khoản Mới Tại Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Oct 18, 2011 10:58 pm
Hack Xu Nông Trại Vui Vẻ 1 + 2 - Hack G Nông Trại Vui Vẻ 2 - Hack Vật Nuôi Nông Trại Vui Vẻ 2 - Xem Hướng Dẫn Tại Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Oct 18, 2011 10:58 pm
Hack Xu Khu Vườn Trên Mây Tại HackGame.Biz - Hack Vàng Khu Vườn Trên Mây - Hack Lever Khu Vườn Trên Mây Miễn Phí 100% Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Oct 18, 2011 10:58 pm
Bán Xu Gunny , Võ Lâm 1 - 2 , Kiếm Thế , Nông Trại , Boom ,Giá Rẻ 120k = 12.000 Xu Tại Web Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Oct 18, 2011 10:57 pm
Hack Xu Boom Online - Hack Bất Tử Boom Online - Hack Xu Trong Boom Online Tại Website Http://HackGame.Biz Thành Công 100% . Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Oct 18, 2011 10:57 pm
Bán Wow Gunny +12 Giá Rẻ - Hack Xu Gunny 3.1 - Hack Lệ Kim Cường Hóa Gunny 3.1 Tặng 300 Code Miễn Phí Tại Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Tue Oct 18, 2011 10:57 pm
Bán Xu Gunny , Võ Lâm 1 - 2 , Kiếm Thế , Nông Trại , Boom ,Giá Rẻ 120k = 12.000 Xu Tại Web Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Thu Oct 13, 2011 9:36 am
Bán Wow Gunny +12 Giá Rẻ - Hack Xu Gunny 3.1 - Hack Lệ Kim Cường Hóa Gunny 3.1 Tặng 300 Code Miễn Phí Tại Http://HackGame.Biz Ku em xin hứa với cả nhà nè Mem10Thu Oct 13, 2011 9:36 am

Share | 

Ku em xin hứa với cả nhà nè

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ
Lever 23
Lever 23

I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ
Điêm : 17071
Ku em xin hứa với cả nhà nè Vide
Bài gửiTiêu đề: Ku em xin hứa với cả nhà nè   Ku em xin hứa với cả nhà nè I_icon_minitimeWed Mar 03, 2010 7:19 pm

ku em hứa hkô đập nhau nữa ( tu nàk ) nhưng trừ 1 trường hợp là khi có anh đó ăn mình thì ăn lại hoặc là ăn ngốc Ku em xin hứa với cả nhà nè Icon_wink
hkô spam trong web lớp nữa hkô cà khia nhau trong web lớp nữa Ku em xin hứa với cả nhà nè Icon_cool
hkô ném giây trong lớp nữa hkô trêu ngốc nữa Ku em xin hứa với cả nhà nè Icon_rolleyes
cái ni thì cha của hay lun nè đó là hkô S2 ai khác chỉ S2 ngốc mà thôy Ku em xin hứa với cả nhà nè Icon_wink

còn đây là bài nhạc tặng ngốc nè :

ngốc như mang đến cho ku nụ cười
ngốc như mang đến cho ku hạnh phúc
Để đêm mỗi khi ku buồn
ngốc mang đến cho ku niềm tin
Nguyện mình yêu mãi trọn đời
Nguyện mình yêu mãi ko rời xa
Vì sao trăng lung linh sáng muôn màu
Niềm mong ước đắp xây dài lâu ấm êm tình đầu
Oh..Oh
ku muốn gửi vào gió những điều muốn nói với ngốc , hỡi ngàn vì sao trong đêm ku sẽ xin ngàn điều ước , vô số chặng đường phía trước ku luôn có ngốc kề bên, nhớ ngốc thật nhiều lại càng yêu ngốc nhiều thêm , để rồi từng đêm mỗi đêm bên nhau thật lâu ngước nhìn trời sao tay trong tay nhau nguyện ước , ngắm nhìn giọt sương vương trên mi ngốc còn ướt , sẽ ko còn buồn đau vì mình sẽ mãi bên nhau.. mình sẽ mãi bên nhau.. mãi bên nhau
Vì sao trên cao cũng nói rằng
“ ku yêu ngốc rất..rất nhiều ”
Ngàn vì sao sáng trên trời
Như chứng nhân cho tình ta
ku mong sao những lúc buồn
ngốc yêu ơi nên dỗ dành
Cùng ngồi bên nhau ngắm sao trời
Ngồi nhớ bên nhau thật lâu ấm êm tình đầu
Sao khổ wá ngốc ơi ,ku yêu ngốc nhất trên đời , cho dù bão tố hay mưa gió ku vẫn bên ngốc chẳng rời , mùa xuân ngày mai sẽ tới để 2 đứa mình đi chơi , những còn 12 tiếng rưỡi ngước nhìn đồng hồ cũng sẽ còn lâu để nghỉ ngơi , nào ngồi nơi đây ku đã ước có thật nhiều điều để 2 đứa mình bên nhau , hòa cùng giọt khúc này cả ku và ngốc sẽ wa đêm nay tới chân trời hạnh phúc , ngàn vì sao trên kia sẽ chứng cho tình yêu ku và ngốc , để rồi ngốc mãi nhìn sao đêm nay trên trời cao sẽ cần đón nhận những điều ku ao ước …ow….wow..1 ngày 2 ngày 3 ngày cùng nhau cùng gợi gió mây mỗi khi ku và ngốc dang rộng cánh tay vì làm bầu trời như chưa mây bay rồi sẽ mang theo điều ước ấp ủ lâu nay , rồi 1 tình yêu như 1 vòng tay với ku là mãi mãi có ngốc trong mây trời sao cao tít rồi đc ôm ngốc trong tay , cho ku đc giữ lại những phút giây cho ku đc gần bên ngốc mỗi khi ngốc khóc gọi gió và gọi có nhau trong tay rồi sẽ vượt qua ngốc ơi …ku sẽ yêu ngốc mãi muôn đời..ha

ngốc như mang đến cho ku nụ cười
ngốc như mang đến cho ku hạnh phúc
Để đêm mỗi khi ku buồn
ngốc mang đến cho ku niềm tin
Nguyện mình yêu mãi trọn đời
Nguyện mình yêu mãi ko rời xa
Vì sao trăng lung linh sáng muôn màu
Niềm mong ước đắp xây dài lâu
Vì sao trên cao trên cao cũng nói rằng
“ ku yêu ngốc rất nhiều..rất nhiều ”
Ngàn vì sao sáng trên trời
Như chứng nhân cho tình ta
ku mong sao những lúc buồn
ngốc yêu ơi hãy dỗ dành
Cùng ngồi bên nhau ngắm sao trời
Ngồi nhớ bên nhau thật lâu ấm êm tình đầu

... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ...hkô buồn... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ...hkô nhớ... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ...hkô mong muốn... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ...hkô tức... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ... hkô giận... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ...lệ hkô rơi... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ...hkô nhớ ai ngoai ngốc lòng băng giá... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ...hkô yêu ai ngoai ngốc đóng cửa con tim lưu hinh ngốc hồn tự do... Ku em xin hứa với cả nhà nè Herz ...

thơ nè :

Cái gì đã tạo nên nỗi nhớ?
Để người ta cứ thao thức không nguôi
Để người ta đứng lặng trong chiều lạnh
Thầm gọi tên, thầm nhắc một người

Cái gì đã tạo nên hi vọng?
Để một người mãi đợi một người kia
Mặc cuộc đời đổi thay, thay đổi
Vẫn sắt son chờ đợi, đợi chờ Ku em xin hứa với cả nhà nè Icon_rolleyes

I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ  

Văn hóa forum: Viết Tiếng Việt Có Dấu

Hien_Super
Lever 22
Lever 22

Hien_Super
Điêm : 16747
Bài gửiTiêu đề: Re: Ku em xin hứa với cả nhà nè   Ku em xin hứa với cả nhà nè I_icon_minitimeTue Mar 09, 2010 7:15 pm

trơi đất
cop đc ở mô đó

Hien_Super  

I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ
Lever 23
Lever 23

I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ
Bài gửiTiêu đề: Re: Ku em xin hứa với cả nhà nè   Ku em xin hứa với cả nhà nè I_icon_minitimeWed Mar 17, 2010 11:43 am

cóp cái chi rứa lời nhạc thì fải thay chứ kậu còn thờ thì fải tự nghĩ chứ Ku em xin hứa với cả nhà nè Icon_twisted

I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ  

[RBT]-Teo
Lever 09
Lever 09

[RBT]-Teo
Điêm : 16464
Bài gửiTiêu đề: Re: Ku em xin hứa với cả nhà nè   Ku em xin hứa với cả nhà nè I_icon_minitimeWed May 12, 2010 12:21 pm

kai cuc mj nghj dc cho tien

[RBT]-Teo  

I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ
Lever 23
Lever 23

I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ
Bài gửiTiêu đề: Re: Ku em xin hứa với cả nhà nè   Ku em xin hứa với cả nhà nè I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 4:03 pm

ơ tề thằg nj hay khih ng hềy

I<Û €m ñ¶¬ø ¶v¶ô† ñ§µøÌ  

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ku em xin hứa với cả nhà nè   Ku em xin hứa với cả nhà nè I_icon_minitime

Sponsored content  

>>>>>----------Nếu thấy bài viết hay thì cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!-----------<<<<<

Ku em xin hứa với cả nhà nè

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.** Chia sẻ bài sưu tầm có ghi nguồn, là tôn trọng người viết.** Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.** Để tránh mất bài khi soạn thảo, tốt nhất nên chọn "Trả lời".
- Vui lòng đọc nội quy trước khi trả lời, hoặc post bài mới*** Nếu chèn smilies có vấn đề, ấn vào nút A/a bên phải, phía trên khung trả lời.